ED Copper Foils don Batirin Li-ion (Matte biyu)

Takaitaccen Bayani:

Batir lithium mai gefe guda (biyu) ƙwararren abu ne wanda CIVEN METAL ke samarwa don haɓaka aikin murfin lantarki mara kyau na baturi.Rufin jan ƙarfe yana da babban tsabta, kuma bayan roughening tsari, yana da sauƙi don dacewa da kayan lantarki mara kyau kuma ba zai iya faduwa ba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

Batir lithium mai gefe guda (biyu) ƙwararren abu ne wanda CIVEN METAL ke samarwa don haɓaka aikin murfin lantarki mara kyau na baturi.Rufin jan ƙarfe yana da babban tsabta, kuma bayan roughening tsari, yana da sauƙi don dacewa da kayan lantarki mara kyau kuma ba zai iya faduwa ba.CIVEN METAL kuma na iya tsaga kayan don biyan buƙatun samfuran abokan ciniki daban-daban.

Ƙayyadaddun bayanai

CIVEN METAL na iya samar da babban bangon lithium na jan karfe mai gefe guda (biyu) na nisa daban-daban daga 8 zuwa 12µm a cikin kauri mara kyau.

Ayyuka

An samar da samfurin tare da tsarin hatsi na columnar, ƙayyadaddun daɗaɗɗen fuskar bangon lithium mai gashi mai fuska biyu na jan ƙarfe ya fi na bangon tagulla mai haske mai gefe biyu, kuma tsayinsa da ƙarfin ƙarfinsa sun yi ƙasa da na na foil na lithium mai haske mai gefe biyu, a tsakanin sauran kaddarorin (duba Table 1).

Aikace-aikace

Ana iya amfani dashi azaman mai ɗaukar anode da mai tarawa don batir lithium-ion.

Amfani

Single (biyu) gefen lithium jan ƙarfe haske (gashi) surface ne rougher fiye da biyu-gefe haske lithium jan karfe tsare, da bond tare da korau electrode abu ne mafi m, ba sauki fada daga cikin kayan, da kuma wasa tare da korau. kayan lantarki yana da ƙarfi.

Gwajin Abun

Naúrar

Ƙayyadaddun bayanai

Single-Matta

Biyu-Matta

8m ku

9m ku

10 μm

12 μm

9m ku

10 μm

12 μm

Nauyin yanki

g/m2

70-75

85-90

95-100

105-110

85-90

95-100

105-110

Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi

Kg/mm2

≥28

Tsawaitawa

%

≥2.5

≥3.0

Tashin hankali (Rz)

μm

Taron jam'iyyu

Kauri

μm

Taron jam'iyyu

Canjin Launi

(130 ℃/10min)

Babu canji

Haƙuri Nisa

mm

-0/+2

Bayyanar

----

1. The jan karfe tsare surface ne santsi da kuma matakin kashe.2. Babu bayyanannen maɓalli da maƙalli, crease, indentation, lalacewa.

3. Launi da luster ne uniform, babu hadawan abu da iskar shaka, lalata da mai.

4. Gyaran ruwa, babu yadin da aka saka da foda na jan karfe.

Haɗin gwiwa

----

Babu fiye da haɗin gwiwa 1 a kowace nadi

Cu abun ciki

%

≥99.9

Muhalli

----

RoHS Standard

Rayuwar Rayuwa

----

Kwanaki 90 bayan an karɓa

Nauyin Roll

kg

Taron jam'iyyu

Shiryawa

----

An nuna akan kunshin tare da sunan abu, ƙayyadaddun bayanai, lambar tsari, ma'aunin nauyi, babban nauyi, RoHS da masana'antun

Yanayin Ajiya

----

1. Ya kamata sito ya kiyaye tsabta, bushe, da zafi yana ƙasa da 60% haka kuma zafin jiki a ƙarƙashin 25 ℃.2. Ya kamata ma'ajin ya kasance babu lalataccen iskar gas, sinadarai da rigar kaya.

Tebur 1. Ayyuka

Lura:1. Copper tsare hadawan abu da iskar shaka juriya yi da kuma surface yawa index za a iya yin shawarwari.

2. Ma'anar aikin yana ƙarƙashin hanyar gwajin mu.

3. Lokacin garanti na inganci shine kwanaki 90 daga ranar da aka karɓa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana