< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1663378561090394&ev=PageView&noscript=1" /> Dokar Sirri - Civen Metal Material (Shanghai) Co.,Ltd.

takardar kebantawa

TAKARDAR KEBANTAWA

An sabunta shi na ƙarshe: Yuni, 30, 2023

A civen-inc.com, muna ɗaukar sirrin baƙi, da tsaron bayanan sirrinsu, a matsayin muhimmin abu. Wannan takardar Manufofin Sirri ta bayyana, dalla-dalla, nau'ikan bayanan sirri da muke tattarawa da kuma yin rikodi a kai, da kuma yadda muke amfani da wannan bayanin.

FAYILUN LOG

Kamar sauran shafukan yanar gizo da yawa, civen-inc.com yana amfani da fayilolin log. Waɗannan fayilolin kawai suna yin rajistar baƙi zuwa shafin - yawanci tsari ne na yau da kullun ga kamfanonin karɓar baƙi, kuma wani ɓangare na nazarin ayyukan karɓar baƙi. Bayanan da ke cikin fayilolin log sun haɗa da adiresoshin intanet (IP), nau'in burauza, Mai Ba da Sabis na Intanet (ISP), tambarin kwanan wata/lokaci, shafukan da aka nufa/fita, kuma a wasu lokuta, adadin dannawa. Ana amfani da wannan bayanin don nazarin yanayin, gudanar da shafin, bin diddigin motsin mai amfani a kusa da shafin, da tattara bayanan alƙaluma. Adireshin IP, da sauran irin waɗannan bayanai, ba su da alaƙa da duk wani bayani da za a iya gane shi da kansa.

TARAWA BAYANI

MENENE BAYANIN DA MUKE TATTARA:

Abin da muke tattarawa ya dogara ne da hulɗar da ke tsakanin ku da Civen Metal. Mafi yawancinsu za a iya rarraba su a ƙarƙashin waɗannan:

Amfani da Sabis ɗin Civen Metal.Idan ka yi amfani da kowace Civen Metal Service, muna adana duk abubuwan da ka bayar, gami da amma ba'a iyakance ga asusun da aka ƙirƙira wa membobin ƙungiyar ba, fayiloli, hotuna, bayanan aikin, da duk wani bayani da ka bayar ga ayyukan da kake amfani da su.

Ga kowace Civen Metal Service, muna kuma tattara bayanai game da amfani da manhajar. Wannan na iya haɗawa, amma ba'a iyakance ga, adadin masu amfani ba, kwararar bayanai, watsa shirye-shirye, da sauransu.

Nau'ikan Bayanan Keɓaɓɓu:

(i) Masu amfani: ganowa, bayanan martaba na kafofin watsa labarun da ake samu a bainar jama'a, imel, bayanan IT (adireshin IP, bayanan amfani, bayanan kukis, bayanan burauza); bayanan kuɗi (bayanan katin kiredit, bayanan asusu, bayanan biyan kuɗi).

(ii) Masu Biyan Kuɗi: ganowa da kuma bayanan martaba na kafofin watsa labarun da ake samu a bainar jama'a (suna, ranar haihuwa, jinsi, wurin yanki), tarihin hira, bayanan kewayawa (gami da bayanan amfani da chatbot), bayanan haɗa aikace-aikace, da sauran bayanan lantarki da aka gabatar, aka adana, aka aika, ko aka karɓa ta masu amfani da ƙarshen da sauran bayanan sirri, wanda Abokin Ciniki ke ƙayyade kuma ke sarrafa shi bisa ga ikonsa.

Sayen biyan kuɗi na gidan yanar gizo na Civen Metal.Lokacin da ka yi rajista don biyan kuɗin gidan yanar gizo na Civen Metal, muna tattara bayanai don aiwatar da biyan kuɗinka da kuma ƙirƙirar asusun abokin cinikinka. Wannan bayanin ya haɗa da suna, adireshin imel, adireshin zahiri, lambar waya, da sunan kamfani inda ya dace. Muna riƙe lambobi huɗu na ƙarshe na katin kiredit ɗinka don ba ka damar gano katin da ake amfani da shi don siyayya a nan gaba. Muna amfani da mai ba da sabis na ɓangare na uku don aiwatar da ma'amaloli na katin kiredit ɗinka. Waɗannan ɓangarorin na uku suna ƙarƙashin yarjejeniyarsu.

Abubuwan da mai amfani ya samar.Kayayyakinmu da ayyukanmu galibi suna ba ku zaɓi don bayar da ra'ayoyi, kamar shawarwari, yabo ko matsalolin da aka fuskanta. Muna gayyatarku da ku bayar da irin wannan ra'ayi da kuma shiga cikin sharhi a shafin yanar gizon mu da shafin al'umma. Idan kun zaɓi yin sharhi, sunan mai amfani, birninku, da duk wani bayani da kuka zaɓa don sakawa zai bayyana ga jama'a. Ba mu da alhakin sirrin duk wani bayani da kuka zaɓi sakawa a gidan yanar gizon mu, gami da a cikin shafukan yanar gizon mu, ko kuma daidaiton duk wani bayani da ke cikin waɗannan rubuce-rubucen. Duk wani bayani da kuka bayyana zai zama bayanin jama'a. Ba za mu iya hana amfani da irin wannan bayanin ta hanyar da za ta iya karya wannan Dokar Sirri, doka, ko sirrinku na sirri ba.

Bayanan da aka tattara don kuma daga Masu Amfani da mu.Yayin da kake amfani da Ayyukanmu, za ka iya shigo da bayanan sirri da ka tattara daga Masu Biyan Kuɗi ko wasu mutane cikin tsarinmu. Ba mu da wata alaƙa kai tsaye da Masu Biyan Kuɗi ko wani mutum banda kai, kuma saboda haka, kai ne ke da alhakin tabbatar da cewa kana da izinin da ya dace a gare mu don tattarawa da sarrafa bayanai game da waɗannan mutanen. A matsayin wani ɓangare na Ayyukanmu, za mu iya amfani da kuma haɗa bayanan fasalulluka da ka bayar, da muka tattara daga gare ku, ko kuma muka tattara game da Masu Biyan Kuɗi.

Idan kai Mai Biyan Kuɗi ne kuma ba ka son wani daga cikin masu amfani da mu ya tuntube ka, da fatan za ka cire rajista kai tsaye daga bot ɗin wannan mai amfani ko kuma ka tuntuɓi mai amfani kai tsaye don sabunta ko share bayananka.

Ana tattara bayanai ta atomatik.Sabarmu na iya yin rikodin wasu bayanai ta atomatik game da yadda kuke amfani da Shafinmu (muna kiran wannan bayanin da "Bayanan Shiga"), gami da Abokan Ciniki da baƙi na yau da kullun. Bayanan Shiga na iya haɗawa da bayanai kamar adireshin Intanet na Protocol (IP) na mai amfani, nau'in na'ura da burauzar, tsarin aiki, shafuka ko fasalulluka na Shafinmu wanda mai amfani ya bincika da lokacin da aka kashe akan waɗannan shafuka ko fasalulluka, mitar da mai amfani ke amfani da Shafin, kalmomin bincike, hanyoyin haɗin yanar gizon mu waɗanda mai amfani ya danna ko ya yi amfani da su, da sauran ƙididdiga. Muna amfani da wannan bayanin don gudanar da Sabis ɗin kuma muna nazarin (kuma muna iya jawo hankalin wasu kamfanoni don yin nazari) wannan bayanin don inganta da haɓaka Sabis ɗin ta hanyar faɗaɗa fasalulluka da ayyukansa da kuma daidaita shi da buƙatun masu amfani da mu da fifikonsu.

Bayanan sirri masu mahimmanci.Dangane da sakin layi mai zuwa, muna roƙon kada ku aiko mana ko ku bayyana mana duk wani bayani na sirri mai mahimmanci (misali, lambobin tsaron zamantakewa, bayanai da suka shafi asalin launin fata ko ƙabila, ra'ayoyin siyasa, addini ko wasu imani, lafiya, halayen kwayoyin halitta ko na kwayoyin halitta, asalin laifuka ko zama memba na ƙungiyar kwadago) a kan ko ta hanyar Sabis ko akasin haka.

Idan ka aika ko bayyana mana duk wani bayani na sirri mai mahimmanci (kamar lokacin da ka gabatar da abun ciki da mai amfani ya samar zuwa Shafin), dole ne ka yarda da sarrafa mu da amfani da irin waɗannan bayanan sirri masu mahimmanci bisa ga wannan Dokar Sirri. Idan ba ka yarda da sarrafa mu da amfani da irin waɗannan bayanan sirri masu mahimmanci ba, bai kamata ka bayar da su ba. Za ka iya amfani da haƙƙin kariyar bayanai don ƙin yarda ko iyakance sarrafa wannan bayanan sirri masu mahimmanci, ko don share irin waɗannan bayanan, kamar yadda aka bayyana a ƙasa a ƙarƙashin taken "Haƙƙoƙin Kare Bayananka & Zaɓuɓɓukanka."

DALILIN TARIN BAYANI

Don ayyukan sabis(i) don gudanar da aiki, kula da shi, gudanarwa da inganta Sabis ɗin; (ii) don gudanarwa da sadarwa da kai game da asusun Sabis ɗinka, idan kana da ɗaya, gami da aika maka da sanarwar Sabis, sanarwar fasaha, sabuntawa, faɗakarwar tsaro, da tallafi da saƙonnin gudanarwa; (iii) don aiwatar da biyan kuɗi da ka yi ta hanyar Sabis ɗin; (iv) don fahimtar buƙatunka da abubuwan da kake sha'awa sosai, da kuma keɓance ƙwarewarka da Sabis ɗin; (v) o aiko maka da bayanai game da samfura ta imel (vi) don amsa buƙatunka, tambayoyi da ra'ayoyinka game da Sabis ɗinka.

Don yin magana da kai.Idan ka nemi bayani daga gare mu, ka yi rijista don Sabis ɗin, ko kuma ka shiga cikin bincikenmu, tallatawa, ko abubuwan da suka faru, za mu iya aiko maka da saƙonnin tallan da suka shafi Civen Metal idan doka ta ba da izini amma za mu ba ka damar kauracewa.

Don bin doka.Muna amfani da bayananka na sirri kamar yadda muka ga ya zama dole ko kuma ya dace don bin dokokin da suka dace, buƙatu na halal, da hanyoyin shari'a, kamar amsa sammaci ko buƙatun hukumomin gwamnati.

Da yardarka.Za mu iya amfani ko raba bayananka na sirri tare da yardarka, kamar lokacin da ka yarda ka bar mu mu buga shaidunka ko amincewa a shafinmu, ka umarce mu da mu ɗauki wani takamaiman mataki dangane da bayananka na sirri ko kuma ka zaɓi yin hulɗa da wasu kamfanoni ta hanyar talla.

Don ƙirƙirar bayanai marasa suna don nazarin bayanaiZa mu iya ƙirƙirar bayanai marasa suna daga bayanan sirrinku da kuma wasu mutanen da muke tattara bayanan sirrinsu. Muna mayar da bayanan sirri zuwa bayanai marasa suna ta hanyar cire bayanan da ke sa bayanan su zama masu zaman kansu a gare ku kuma muna amfani da bayanan marasa suna don dalilan kasuwancinmu na halal.

Don bin ƙa'idodi, hana zamba, da aminci.Muna amfani da bayananka na sirri kamar yadda muka ga ya zama dole ko kuma ya dace don (a) aiwatar da sharuɗɗa da ƙa'idodi da ke kula da Sabis ɗin; (b) kare haƙƙoƙinmu, sirrinmu, amincinmu ko kadarorinmu, da/ko naka ko na wasu; da kuma (c) karewa, bincike da kuma hana zamba, cutarwa, rashin izini, rashin ɗa'a ko ayyukan da ba bisa ƙa'ida ba.

Domin samar da, tallafawa, da kuma inganta Ayyukan da muke bayarwa.Wannan ya haɗa da amfani da bayanan da Membobinmu ke ba mu domin bai wa Membobinmu damar amfani da Ayyukan don sadarwa da Masu Biyan Kuɗin su. Wannan kuma ya haɗa da, misali, tattara bayanai daga amfani da Ayyukan ko ziyartar Yanar Gizo ɗin mu da raba wannan bayanin tare da wasu kamfanoni don inganta Ayyukanmu. Wannan kuma zai iya haɗawa da raba bayananka ko bayanan da ka ba mu game da Masu Biyan Kuɗin ku tare da wasu kamfanoni domin samar da da tallafawa Ayyukanmu ko kuma don samar da wasu fasaloli na Ayyukan a gare ku. Idan dole ne mu raba Bayanan Keɓaɓɓu tare da wasu kamfanoni, muna ɗaukar matakai don kare bayananka ta hanyar buƙatar waɗannan ɓangarorin na uku su shiga kwangila da mu wanda ke buƙatar su yi amfani da bayanan sirri da muka aika musu ta hanyar da ta dace da wannan Dokar Sirri.

YADDA MUKE RABON BAYANAI NA KAI

Ba ma raba ko sayar da bayanan sirri da kuka ba mu ga wasu ƙungiyoyi ba tare da izininku ba, sai dai kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Dokar Sirri. Muna bayyana bayanan sirri ga wasu kamfanoni a ƙarƙashin waɗannan yanayi:

Masu Ba da Sabis.Za mu iya ɗaukar kamfanoni da mutane na ɓangare na uku don gudanar da kuma samar da Sabis ɗin a madadinmu (kamar sarrafa biyan kuɗi da katin kiredit, tallafin abokin ciniki, masauki, isar da imel, da ayyukan gudanar da bayanai). Waɗannan ɓangarori na uku an ba su izinin amfani da bayananka na sirri kawai don yin waɗannan ayyuka ta hanyar da ta dace da wannan Dokar Sirri kuma an wajabta musu kada su bayyana ko amfani da shi don wani dalili.Masu Ba da Shawara na Ƙwararru.Za mu iya bayyana bayananka na sirri ga ƙwararrun masu ba da shawara, kamar lauyoyi, masu banki, masu binciken kuɗi, da masu inshora, inda ya zama dole a yayin ayyukan ƙwararru da suke yi mana.Canja wurin Kasuwanci.Yayin da muke haɓaka kasuwancinmu, muna iya sayarwa ko siyan kasuwanci ko kadarori. Idan aka yi wani siyar da kamfani, haɗewa, sake tsarawa, rushewa, ko wani abu makamancin haka, bayanan sirri na iya zama wani ɓangare na kadarorin da aka canja. Kun yarda kuma kun yarda cewa duk wanda zai gaje shi ko kuma ya sayi Civen Metal (ko kadarorinsa) zai ci gaba da samun haƙƙin amfani da bayanan sirrinku da sauran bayanan daidai da sharuɗɗan wannan Dokar Sirri. Bugu da ƙari, Civen Metal na iya bayyana tarin bayanan sirri don bayyana Ayyukanmu ga masu saye ko abokan kasuwanci.

Bin Dokoki da Aiwatar da Dokoki; Kariya da Tsaro.Civen Metal na iya bayyana bayanai game da kai ga jami'an gwamnati ko jami'an tsaro ko wasu kamfanoni masu zaman kansu kamar yadda doka ta tanada, kuma ta bayyana da amfani da irin waɗannan bayanai kamar yadda muka yi imani da su ko kuma suka dace don (a) bin ƙa'idodi masu dacewa da buƙatu na halal da kuma tsarin shari'a, kamar amsa sammaci ko buƙatun hukumomin gwamnati; (b) aiwatar da sharuɗɗa da ƙa'idodi da ke kula da Sabis ɗin; (d) kare haƙƙoƙinmu, sirrinmu, amincinmu ko kadarorinmu, da/ko na ku ko wasu; da kuma (e) karewa, bincike da kuma hana zamba, cutarwa, rashin izini, rashin ɗa'a ko ayyukan da ba bisa ƙa'ida ba.

HAKKOKIN KARE BAYANANKA & ZAƁƁƁƁENKA

Kana da waɗannan haƙƙoƙi:

· Idan kana son yinsamun damabayanan sirri da Civen Metal ke tattarawa, za ku iya yin hakan a kowane lokaci ta hanyar tuntuɓar mu ta amfani da bayanan tuntuɓar da aka bayar a ƙarƙashin "Yadda Ake Tuntuɓe Mu" a ƙasa.

Masu asusun Civen Metal na iyabita, sabuntawa, gyara, ko gogewabayanan sirri da ke cikin bayanan rajistar su ta hanyar shiga cikin asusun su. Masu riƙe da asusun Civen Metal suma za su iya tuntuɓar mu don cimma abin da aka ambata a sama ko kuma idan kuna da ƙarin buƙatu ko tambayoyi.

· Idan kai mazaunin Yankin Tattalin Arzikin Turai ne (“EEA”), za ka iyaƙin yarda da aikingame da bayanan sirrinka, ka roƙe mu mutakaita sarrafana bayanan sirrinka, kobuƙatar ɗaukar hotona bayananka na sirri inda zai yiwu a zahiri. Kuma, za ka iya amfani da waɗannan haƙƙoƙin ta hanyar tuntuɓar mu ta amfani da bayanan tuntuɓar da ke ƙasa.

· Hakazalika, idan kai mazaunin EEA ne, idan mun tattara kuma mun sarrafa bayananka na sirri tare da izininka, to za ka iyajanye amincewarkaa kowane lokaci. Janye izininka ba zai shafi halalcin duk wani aiki da muka gudanar kafin janyewarka ba, kuma ba zai shafi sarrafa bayananka na sirri da aka gudanar bisa ga dalilai na shari'a banda izini ba.

· Kana da hakkin yinkai ƙara ga hukumar kare bayanaigame da tattarawa da amfani da bayananka na sirri. Ana samun cikakkun bayanai game da hukumomin kare bayanai a EEA, Switzerland, da wasu ƙasashen da ba na Turai ba (gami da Amurka da Kanada)nan.) Muna amsa duk buƙatun da muka samu daga mutanen da ke son yin amfani da haƙƙinsu na kare bayanai bisa ga dokokin kariyar bayanai masu dacewa.

Samun damar shiga bayanai da Abokan Cinikinmu ke sarrafawa.Civen Metal ba ta da wata alaƙa kai tsaye da mutanen da bayanan sirrinsu ke cikin filayen Masu Amfani na Musamman da Sabis ɗinmu ke sarrafawa. Mutumin da ke neman shiga, ko wanda ke neman gyara, gyara, ko share bayanan sirri da masu amfani da mu suka bayar ya kamata ya miƙa buƙatarsa ​​ga Mai Bot kai tsaye.

AJIYE BAYANI

Za mu riƙe bayanan sirri da muke sarrafawa a madadin Masu Amfani da mu har tsawon lokacin da ake buƙata don samar da Ayyukanmu ko kuma na ɗan lokaci kaɗan don bin ƙa'idodin doka, warware takaddama, hana cin zarafi, da kuma aiwatar da yarjejeniyoyinmu. Idan doka ta buƙata, za mu share bayanan sirri ta hanyar goge su daga bayananmu.

Canja wurin Bayanan

Ana iya adanawa da sarrafa bayananka na sirri a kowace ƙasa inda muke da wurare ko kuma inda muke hulɗa da masu samar da sabis. Ta hanyar karɓar sharuɗɗan wannan Dokar Sirri, kun yarda, kun yarda kuma kun yarda da (1) canja wurin bayanai na sirri zuwa da sarrafa su akan sabar da ke wajen ƙasar da kuke zaune da kuma (2) tattarawa da amfani da bayananku na sirri kamar yadda aka bayyana a nan kuma bisa ga dokokin kare bayanai na Amurka, wanda zai iya bambanta kuma yana iya zama ƙasa da kariya fiye da na ƙasarku. Idan kai mazaunin EEA ko Switzerland ne, da fatan za a lura cewa muna amfani da ƙa'idodi na yau da kullun da Hukumar Turai ta amince da su don canja wurin bayananka na sirri daga EEA ko Switzerland zuwa Amurka da sauran ƙasashe.

KUKIYOYI DA BAYANAN YANAR GIZO

civen-inc.com da abokan hulɗarmu na iya amfani da fasahohi daban-daban don tattarawa da adana bayanai lokacin da kuke amfani da Ayyukanmu, kuma wannan na iya haɗawa da amfani da kukis da makamantan fasahohin bin diddigi a Yanar Gizonmu, kamar pixels da beacons na yanar gizo, don nazarin yanayin, gudanar da gidan yanar gizon, bin diddigin motsin masu amfani a kusa da gidan yanar gizon, hidimar tallace-tallace da aka yi niyya, da kuma tattara bayanan alƙaluma game da tushen masu amfani da mu gaba ɗaya. Masu amfani za su iya sarrafa amfani da kukis a matakin mai bincike na mutum ɗaya.

YARABAYANIN 'S

Mun yi imanin cewa yana da mahimmanci a samar da ƙarin kariya ga yara a yanar gizo. Muna ƙarfafa iyaye da masu kula da yara su yi amfani da lokaci a yanar gizo tare da 'ya'yansu don lura, shiga, da/ko sa ido da kuma jagorantar ayyukansu na kan layi Civen Metal ba a yi nufin amfani da shi ga duk wanda bai kai shekara 16 ba, haka nan Civen Metal ba ya tattara ko neman bayanan sirri daga duk wanda bai kai shekara 16 ba da gangan. Idan kana ƙasa da shekara 16, ba za ka iya ƙoƙarin yin rijista don wannan sabis ɗin ko aika mana da wani bayani game da kanka ba, gami da sunanka, adireshinka, lambar wayar ka, ko adireshin imel ɗinka. Idan muka tabbatar da cewa mun tattara bayanan sirri daga wani wanda bai kai shekara 16 ba ba tare da tabbatar da izinin iyaye ba, za mu goge wannan bayanin nan take. Idan kai iyaye ne ko mai kula da yaro wanda bai kai shekara 16 ba kuma ka yi imanin cewa za mu iya samun wani bayani daga ko game da irin wannan yaron, da fatan za a tuntuɓe mu.

TSARO

Sanarwa game da Keta Tsaro

Idan wani keta doka ya haifar da kutse ba tare da izini ba a cikin tsarinmu wanda ya shafi ku ko Masu Biyan Kuɗin ku, to Civen Metal zai sanar da ku da wuri-wuri kuma daga baya ya ba da rahoton matakin da muka ɗauka a matsayin martani.

Kare Bayananka

Muna ɗaukar matakai masu dacewa da suka dace don kare Bayanan Keɓaɓɓu daga asara, amfani da su ba bisa ƙa'ida ba da kuma samun damar shiga ba tare da izini ba, bayyanawa, canzawa, da lalatawa, tare da la'akari da haɗarin da ke tattare da sarrafawa da kuma yanayin Bayanan Keɓaɓɓu.

Our credit card processing vendor uses security measures to protect your information both during the transaction and after it is complete. If you have any questions about the security of your Personal Information, you may contact us by email at sales@civen.cn with the subject line “questions about privacy policy”.

SHARUDDAN DA KA'IDOJIN AMFANI

Dole ne mai amfani da kayayyakin da ayyukan Civen Metal ya mallaka ya bi ƙa'idodi da ƙa'idodi da ke cikin sharuɗɗan sabis ɗin da ke akwai a gidan yanar gizon mu.Sharuɗɗan Amfani

MANUFAR SIRRI TA INTANET KAWAI

Wannan Dokar Sirri ta shafi ayyukanmu na kan layi ne kawai kuma tana aiki ga baƙi zuwa gidan yanar gizon mu[a] da kuma game da bayanan da aka raba da/ko aka tattara a can. Wannan Dokar Sirri ba ta shafi duk wani bayani da aka tattara a layi ba ko ta hanyoyin da ba na wannan gidan yanar gizon ba.

YARDA

Ta hanyar amfani da gidan yanar gizon mu, kuna amincewa da Dokar Sirrinmu kuma kun yarda da sharuɗɗanta.

DOKAR SHARI'A DON AIKA BAYANIN KAI (BAƘIN EEA/ABOKAN CINIKI KAWAI)

Idan kai mai amfani ne da ke cikin EEA, tushen shari'armu na tattarawa da amfani da bayanan sirri da aka bayyana a sama zai dogara ne akan bayanan sirri da abin ya shafa da kuma takamaiman yanayin da muke tattara su. Yawanci za mu tattara bayanan sirri daga gare ku ne kawai inda muka sami izinin yin hakan, inda muke buƙatar bayanan sirri don yin kwangila da ku, ko kuma inda aikin yake cikin sha'awar kasuwancinmu ta halal. A wasu lokuta, muna iya samun wajibcin doka na tattara bayanan sirri daga gare ku.

Idan muka nemi ka bayar da bayanan sirri domin bin ƙa'idar doka ko kuma ka shiga kwangila da kai, za mu bayyana hakan a lokacin da ya dace kuma mu sanar da kai ko samar da bayanan sirrinka wajibi ne ko a'a (da kuma sakamakon da zai iya biyo baya idan ba ka bayar da bayanan sirrinka ba). Hakazalika, idan muka tattara kuma muka yi amfani da bayanan sirrinka bisa dogaro da abubuwan da suka shafi kasuwancinmu na halal, za mu bayyana maka a lokacin da ya dace menene waɗannan abubuwan da suka shafi kasuwanci na halal.

Idan kuna da tambayoyi game da ko kuna buƙatar ƙarin bayani game da tushen doka da muke tattarawa da amfani da bayanan sirrinku, da fatan za a tuntuɓe mu ta amfani da bayanan tuntuɓar da aka bayar a ƙarƙashin taken "Yadda Ake Tuntuɓe Mu" a ƙasa.

CANJE-CANJE GA MANUFAR SIRRINMU

Za a yi canje-canje ga wannan Dokar Sirri idan an buƙata don mayar da martani ga canje-canjen doka, fasaha, ko ci gaban kasuwanci. Idan muka sabunta Dokar Sirrinmu, za mu ɗauki matakan da suka dace don sanar da ku, daidai da mahimmancin canje-canjen da muka yi. Za mu sami amincewarku ga duk wani muhimmin canji na Dokar Sirri idan kuma inda dokokin kariyar bayanai masu dacewa suka buƙaci hakan.

Za ku iya ganin lokacin da aka sabunta wannan Dokar Sirri ta ƙarshe ta hanyar duba ranar "An sabunta ta ƙarshe" da aka nuna a saman wannan Dokar Sirri. Sabuwar Dokar Sirri za ta shafi duk masu amfani da gidan yanar gizon na yanzu da na baya kuma za ta maye gurbin duk wani sanarwa da ta gabata da ba ta dace da ita ba.

YADDA AKE TUNTUBARMU

If you require any more information or have any questions about our privacy policy, please feel free to contact us by email at   sales@civen.cn with the subject line “questions about privacy policy”.